Wannan sansanin mu ne da ake ginawa a Chengdu, na Sichuan. Gidan sansanin yana kusa da wurin shakatawa na kore, tare da tantunan safari, manyan tantunan tipi, tantin kararrawa, tantunan tarp da tanti na PC.
Thetipi tantitsayinsa mita 10 ne kuma tsayinsa ya kai mita 7. Tantin yana amfani da katako mai ƙarfi na hana lalata a matsayin firam da 850g pvc wuka mai goge tarpaulin, wanda zai iya tsayayya da iska mai mataki 10.
Tantin zai iya ɗaukar ɗaruruwan mutane, kuma ana iya amfani dashi azaman gidan abinci, zango, biki.
Wannan sanannen abu nesafari tanti. An yi firam ɗin alfarwa da bututun ƙarfe na galvanized kuma ana bi da su da hana tsatsa. An yi asusun waje na 850gpvc, wanda ba shi da ruwa, mai kare wuta da UV-resistant.
Girman wannan tanti shine 5 * 9m, kuma ana iya tsara ɗaki ɗaya da falo ɗaya a cikin gida, wanda ya dace da rayuwar iyali.
Sabuwar tantin fitilun bamboo, wannan tantin ya sami ƙauna da yawancin wuraren zama kwanan nan. Anti-lalata itace da galvanized karfe bututu tsarin, 850gpvc tarpaulin, dimbin yawa kamar triangular dala, iya daidaita tsawo na tent.Very dace da abincin dare, barbecue, party.
Lokacin aikawa: Janairu-13-2023