Ana ƙaunar tantunan kararrawa don faɗuwarsu da dorewa. An fi so nau'in tantin zane saboda iyawarsu da saurin saitin su. Matsakaicin tantin kararrawa yana ɗaukar mintuna 20 don saitawa kuma yana fasalta babban sanda a tsakiya don riƙe shi. Kuna iya amfani da tantin ƙararrawa a kowane yanayi saboda sarrafa yanayin zafi, fasalin hana ruwa da kaddarorin raga. Yawancin suna da abin saka bututun murhu don dafa abinci a ciki.
Abin da suka rasa a cikin ɗaukakawa saboda nauyin nauyi, sun daidaita a cikin kwarewa na musamman na sansanin. Idan kuna neman tantin kararrawa mai hana ruwa wanda ke da sauƙin haɗawa kuma ya haɗa da duk mafi kyawun kayan haɗi don kowane balaguron zango,LUXO BELL TENTshine babban zabi.
Abin da za ku sani kafin ku sayi tantin kararrawa
Kaka
Kafin siyan tantin kararrawa, yi tunani game da kakar da kuke shirin yin zango. Tantunan kararrawa sun zo da girma dabam dabam kuma zaka iya amfani da su yayin yanayi da yawa. A cikin watanni masu zafi, masu amfani za su iya ba da iska ta tanti ta hanyar kwance tagogin raga da kuma mirgina bango. A cikin watanni masu sanyi, masu amfani za su iya kawo murhu mai kona itace a cikin tanti, muddin tanti yana da abubuwan da ake saka bututun murhu.
Majalisa
Tantunan kararrawa yawanci suna da nauyi da girma amma duk da nauyin kayan, suna da sauƙin haɗawa. Tantin kararrawa yana da tsayin sanda guda ɗaya wanda ke kawo tantin har zuwa kololuwa. Yana ɗaukar kusan mintuna 20 akan matsakaita don haɗuwa kuma yana da sauƙi da sauri don ware don tsaftacewa.
Girman
Lokacin siyan tantin kararrawa, yi la'akari da mutane nawa suke shirin kwana a ciki domin ku sami girman da ya dace. Tantunan kararrawa suna da fa'ida sosai, amma yana da mahimmanci don girman mai barci ɗaya komai tantin da kuke siya. Misali, idan kuna buƙatar tantin kararrawa da ke kwana da mutane biyar, zaɓi tantin da ke kwana shida ko fiye.
Abin da ake nema a cikin tantin kararrawa mai inganci
Samun iska
Kyakkyawan tanti na kararrawa yana da aƙalla filaye uku a kusa da kololuwar tantin. Tunda yawancin tantunan kararrawa suna da wuraren buɗe wuta don murhu, yana da mahimmanci kuma suna da tagogin raga don daidaita zafi, zafi da danshin da ke cikin tanti. Gilashin ragamar da ake amfani da su don samun iska na iya ninka sauro a matsayin gidan sauro. Da yawan numfashin tanti, ƙarancin yuwuwar danshi zai haɓaka kuma ya haifar da ƙima.
Mai hana ruwa ruwa
Tantin ƙararrawa mai inganci tana da abin rufe fuska mai hana ruwa kuma an dinke shi sosai kuma yana da ƙarfi. Lokacin siyan samfurin akan layi, bincika kwatance da sake dubawa don tabbatar da ɗinkin yana da tsaro don hana yaɗuwa. Don gano yawan ruwan da tanti zai iya tunkuɗe, nemi ma'aunin "mm" a cikin bayanin samfurin. Ana auna adadin ruwan da tanti zai iya tunkuɗe a cikin “mm” kuma yana iya bambanta ga bangon da kuma kasan tanti. Don tabbatar da cewa babu wani damshin da zai shiga cikin tanti, duba don ganin ko tantin yana da iskar iskar gas mai kyau. Wannan yana hana ƙwayoyin cuta da ƙwayoyin cuta girma a kan lokaci.
Kayan abu
An yi tanti na kararrawa daga kayan zanen auduga 100%. Kyakkyawan tanti mai kararrawa ba shi da ruwa da kuma mai hana wuta. Wadanda ke neman ƙarin kariya daga abubuwan zasu iya dogara da tantunan kararrawa saboda kaurin masana'anta.
Nawa za ku iya tsammanin kashewa akan tantin kararrawa
Tantunan kararrawa suna daga $200-$3,000 dangane da kaya, girma da kayan haɗi. Tantin kararrawa mai inganci wanda ke amfani da mafi kyawun abu kuma yana fasalta cikakken samun iska da abubuwan da ake saka murhu ana saka farashi mafi girma, yayin da ƙarancin ɗorewa, ƙananan tantunan kararrawa suna da rahusa.
Bell tantin FAQ
Yaya ake tsaftace tantin kararrawa?
A. Don tsaftace tantin kararrawa, jiƙa auduga. Bayan wannan mataki na farko, narkar da ruwan bleaching cikin ruwa kuma a shafa wannan maganin akan rigar zane. Bari zane ya shafe wannan na tsawon minti 30 kuma ku wanke zane da ruwa mai yawa. Wannan zai tabbatar da cewa babu m ko mildew akan tanti lokacin da kuka tattara ta.
Shin tantin kararrawa na iya ɗauka?
A. Akwai abubuwa irin su tantunan ƙararrawa masu nauyi masu nauyi waɗanda ke cikin sauƙin tattarawa kuma ana ɗaukar su a kan dogon tafiye-tafiye da balaguro, amma galibi, waɗannan tantuna suna da ɗorewa kuma suna da nauyi. Matsakaicin tantin kararrawa yana auna har zuwa fam 60.
Menene mafi kyawun tantin kararrawa don siya?
Lokacin aikawa: Oktoba-25-2022